Tel.086-4675177 พนักงานนวดสาวสวย มีทั้งสาวOffice นักศึกษา Pritty รูปร่าง - หน้าตา - นิสัยดี บริการนวดนอกสถานที่ ถึงบ้าน รถ โรงแรม ให้คุณได้ผ่อนคลายในเวลาแสนสบาย

You are not connected. Please login or register

ว่างอยู่ค่ะ รับนวดน้ำมันผ่อนคลายสำหรับท่านชายค่ะนวดสปาEroticมีห้องผู้หญิงแท้ค่ะ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

รับนวด บริการ นวดผ่อนคลายสไตส์อีโรติกสปาค่ะ นวดน้ำมันผ่อนคลายสำหรับท่านชาย (หมอหญิงแท้100%ค่ะ )นวดผ่อนคลาย อาการเครียดต่างๆ และ แก้อาการปวดเมื่อย มีปัญหาเรื่องกล้ามเนื้อ อาการสะสม นวดฉะเพราะจุด และ นวดคลายเครียด SpaErotic sex body to body นวดแนวนี้เป็นศาสตร์ทางด้านอารมณ์ เป็นการปลดปล่อยที่มีศิลป์ะสัมผัสที่อ่อนนุ่ม บวกกับการพริ้วไหวไปตามจิตนาการที่ได้รับจากการนวดเป็นอารมณ์ที่อยู่ข้างในของแต่ละคนที่ไม่ค่อยได้ปลอดปล่อยแบบเต็มที่เน้นเรื่องการกระตุ้น Erotic ถ้าคนที่เคยสัมผัสการนวดแนวนี้จะเข้าใจค่ะ เหมาะสำหรับคนที่มีอาการความเครียดสูง นอนไม่หลับ มีปัญหาด้านสุขภาพ เป็นแนวความรู้สึกอยากพัก ผ่อนคลาย คลายเครียด คลายเหงา คลายความรู้สึกที่ทำให้เราอยากหยุด แล้วนอนพัก นวดให้คลายจากการเหนื่อยล้า ปวดเมื่อยตามร่างการ อยากมีคนดูแล เทคแคร์ อยากมีเพื่อนที่คุยได้ ระบาย อารมณ์ความรู้สึก และตัวตนที่เราอาจเปิดเผย หรือ ปลดปล่อยที่ไหนไม่ได้ สัมผัส สร้าง เสริม จิตนาการ ความรู้สึก ดึงอารมณ์เพื่อปลดปล่อย ความรู้สึกที่ซ่อนอยู่ข้างในของตัวคุณออกมาอารมณ์ที่อ่อนโยนเรื่อยๆ สัมผัสมือที่ส่งผ่าน ร่างกายที่พริ้วไหว เสียง สัมผัส และ บรรยากาศ สิ่งเหล่านี้จะส่งผ่านร่างกายสู่ความรู้สึกและจิตนาการของคุณ เป็นศาสตร์และศิลป์ทางด้านอารมณ์...............อาจจะเข้าใจยากแต่ไม่ยากถ้าคิดที่จะสัมผัส ลองสัมผัสกับการนวดแบบนี้ ( Spa Erotic body ) ถามตัวเองนะว่าต้องการอะไร..ถ้าต้องการในสิ่งที่ อธิบาย.มันใช่สิ่งที่คุณหาอยู่อยากให้ใจเย็นๆ แล้วค่อยมา อย่ามาแบบเร่งรีบทิ้งความกังวล ที่สำคัญเปิดใจให้กว้างๆกว่านี้นะ......แล้วคุณจะพบกับสิ่งที่ซ่อนอยู่ในตัวตนของคุณเองค่ะ (ความสุขที่เราต้องการมันก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่ถ้า เราเข้าใจธรรมชาติ)******
สนใจติดต่อไลนไอดีที่ EROTICKIMBER_ZEE99 ไลน์ไอดีที่ ATHENAKIMBER_ZLค่ะ (ไม่มีหมอให้เลือกนะคะรับเองทำเองค่ะเน้นผ่อนคลาย ถ้าคุณเน้นสวยหุ่นดี ไม่มีค่ะ หมออายุ 30กว่าๆ หุ่นอวบๆ ผิวขาว(ไม่ขาวมาก)**( ทักมาขอรูปสัดส่วนไม่ส่งนะคะ รับฉะเพราะท่านที่เน้นการนวดเท่านั้นค่ะ)** .....................รับนวดมีสถานที่ค่ะ ............ ไม่รับนอกสถานที่นะคะ....... สถานที่สะอาด หมอระดับมืออาชีพทำค่ะมีปัญหาเรื่องร่างกายเน้นนวด คลายเครียด บำบัดคนที่มีความเครียดสูง นอนไม่หลับ ปวดเมื่อย อาการสะสมตามกล้ามเนื้อ และอาการอื่นๆที่เกี่ยวกับร่างกายและกล้ามเนื้อค่ะ....... เปิดรับจองคิวนวด เวลา 06:00 - 24:00 น คอร์สนวด 2500/2ชั่วโมง + รวมค่าห้องแล้วค่ะ ......ไม่มีหน้าร้าน .....รับนวดที่โรงแรมเท่านั้น.....ไม่รับตามบ้าน .....( รับนวดที่ โรงแรม แถวลำลูกกา คลองสอง แบบส่วนตัว มีห้องไว้ทำสปาโดยฉะเพราะไม่มีคนมาวุ่นวาย ส่วนตัวสุดๆค่ะ ) K......****** ก่อนทักมาขอความกรุณา อ่านข้อมูลเบื้องต้นด้านบนที่ลงไว้ในกระทู้นะคะ รายละเอียด ค่าคอร์ส และบริเวณไหน ยังไงรบกวนทุกท่านที่สนใจนวดการนวดแนวนี้จิงๆค่อยทัก มานะ ขอบคุณที่อ่านจนจบค่ะ
( ห้าม ทักมาขอรูป น้ำหนัก ส่วนสูง สัดส่วน ไม่ตอบนะคะ )

แก้ไขล่าสุดโดย Argen เมื่อ Sun May 28, 2017 12:17 am, ทั้งหมด 4 ครั้ง

ดูข้อมูลส่วนตัว

รับงานนวด ทัก 24 ชัวโมงค่ะ

นัดจองคิวนวด ทุกวันค่ะ
รับตั้งแต่ 6:00 - 24:00 น
ไม่มีหน้าร้าน รับนวดแบบส่วนตัว มีสถานที่ค่ะ
...... ( ไม่รับนอกสถานที่ ) ...........หมอเป็นผู้หญิงแท้ ค่ะ
ลูกค้าท่าน ใดสนใจ จองคิวนวด นัดล่วงหน้า
ได้ตามไอดีไลน์ที่ลงไว้ด่านล่างนี้เลยค่ะ
( รับฉะเพราะท่านที่เน้นงานนวดจริง )
( อยากนวดผ่อนคลายจริงๆ แบบสไตส์อีโรติก ทักไลน์มาค่ะ )
.......... ไลน์ไอดีมี 2 ไอดีนะคะ.........
1 ไอดีไลน์ EROTICKIMBER_ZEE99
2 ไอดีไลน ATHENAKIMBER_ZL

แก้ไขล่าสุดโดย Argen เมื่อ Sun May 28, 2017 1:37 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง

บริการนวดผ่อนคลายสไตส์อีโรติก รับนวดน้ำมันผ่อนคลายสำหรับท่านชาย (หมอนวดผู้หญฺิงแท้100%ค่ะ) นวดผ่อนคลาย อาการเครียดต่างๆ และ แก้อาการปวดเมื่อย มีปัญหาเรื่องกล้ามเนื้อ อาการสะสม นวดฉะเพราะจุด และ นวดคลายเครียด SpaErotic sex body นวดแนวนี้เป็นศาสตร์ทางด้านอารมณ์ เป็นการปลดปล่อยที่มีศิลป์ะสัมผัสที่อ่อนนุ่ม บวกกับการพริ้วไหวไปตามจิตนาการที่ได้รับจากการนวดเป็นอารมณ์ที่อยู่ข้างในของแต่ละคนที่ไม่ค่อยได้ปลอดปล่อยแบบเต็มที่เน้นเรื่องการกระตุ้น Erotic ถ้าคนที่เคยสัมผัสการนวดแนวนี้จะเข้าใจค่ะ เหมาะสำหรับคนที่มีอาการความเครียดสูง นอนไม่หลับ มีปัญหาด้านสุขภาพ เป็นแนวความรู้สึกอยากพัก ผ่อนคลาย คลายเครียด คลายเหงา คลายความรู้สึกที่ทำให้เราอยากหยุด แล้วนอนพัก นวดให้คลายจากการเหนื่อยล้า ปวดเมื่อยตามร่างการ อยากมีคนดูแล เทคแคร์ อยากมีเพื่อนที่คุยได้ ระบาย อารมณ์ความรู้สึก และตัวตนที่เราอาจเปิดเผย หรือ ปลดปล่อยที่ไหนไม่ได้ สัมผัส สร้าง เสริม จิตนาการ ความรู้สึก ดึงอารมณ์เพื่อปลดปล่อย ความรู้สึกที่ซ่อนอยู่ข้างในของตัวคุณออกมาอารมณ์ที่อ่อนโยนเรื่อยๆ สัมผัสมือที่ส่งผ่าน ร่างกายที่พริ้วไหว เสียง สัมผัส และ บรรยากาศ สิ่งเหล่านี้จะส่งผ่านร่างกายสู่ความรู้สึกและจิตนาการของคุณ เป็นศาสตร์และศิลป์ทางด้านอารมณ์...............อาจจะเข้าใจยากแต่ไม่ยากถ้าคิดที่จะสัมผัส ลองสัมผัสกับการนวดแบบนี้ ( Spa Erotic sex body ) ถามตัวเองนะว่าต้องการอะไร..ถ้าต้องการในสิ่งที่ อธิบาย.มันใช่สิ่งที่คุณหาอยู่อยากให้ใจเย็นๆ แล้วค่อยมา อย่ามาแบบเร่งรีบทิ้งความกังวล ที่สำคัญเปิดใจให้กว้างๆกว่านี้นะ......แล้วคุณจะพบกับสิ่งที่ซ่อนอยู่ในตัวตนของคุณเองค่ะ (ความสุขที่เราต้องการมันก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่ถ้า เราเข้าใจธรรมชาติ)******สนใจติดต่อไลนไอดีที่1 ARES_KIMBERPIMPA ไลน์ไอดีที่2 ATHENAKIMBERPIMPA_SL หรือไลน์ไอดีที่3 ANGELICA-BROOKE ค่ะ (ไม่มีหมอให้เลือกนะคะรับเองทำเองค่ะเน้นผ่อนคลาย ถ้าคุณเน้นสวยหุ่นดี ไม่มีค่ะ หมออายุ 30กว่าๆ หุ่นอวบๆ ผิวขาว(ไม่ขาวมาก)**( ทักมาขอรูปสัดส่วนไม่ส่งนะคะ รับฉะเพราะท่านที่เน้นการนวดเท่านั้นค่ะ)** รับนวดทั้งในสถานที่ และ รับนอกสถานที่ค่ะ สถานที่สะอาด หมอระดับมืออาชีพทำค่ะมีปัญหาเรื่องร่างกายเน้นนวด คลายเครียด บำบัดคนที่มีความเครียดสูง นอนไม่หลับ ปวดเมื่อย อาการสะสมตามกล้ามเนื้อ และอาการอื่นๆที่เกี่ยวกับร่างกายและกล้ามเนื้อค่ะ ในแบบสปา Spa Eroticค่ะ รูปสถานที่แบบที่ลงไว้นะคะ ลูกค้าทุกท่านที่สนใจมาใช้บริการสปาอีโรติกนวดสปาผ่อนคลาย คลายเครียด เปิดเวลา 06:00 - 24:00 น คอร์สนวด 2000/1ชั่วโมง และ 2500/2ชั่วโมงรวมค่าห้องแล้วค่ะ ไม่มีหน้าร้าน รับแถวลำลูกกาคลองสอง และ นอกสถานที่ ****** ก่อนทักมาขอความกรุณา อ่านข้อมูลเบื้องต้นด้านบนที่ลงไว้ในกระทู้นะคะ รายละเอียด ค่าคอร์ส และ สถานที่บริเวณไหน ยังไงรบกวนทุกท่านที่สนใจนวดการนวดแนวนี้จิงๆค่อยทัก มานะ ขอบคุณที่อ่านจนจบค่ะ****

ว่างอยู่นะค่ะ สนใจนวดแบบผ่อนคลายแอดไลน์มานะค่ะ
รับงานนวด ทุกวัน จันทร์ -อาทิตย์ รับตั้งแต่ 6:00 - 24:00 น
ไม่มีหน้าร้าน รับนวดส่วนตัว หมอเป็นผู้หญิงแท้100% ค่ะ
ลูกค้าท่าน ใดสนใจ จองคิวนวด นัดล่วงหน้า ได้ตามไอดีไลน์ที่ลงไว้นะคะ
อยากนวดผ่อนคลาย แบบสไตส์อีโรติก ทักไลน์มานะคะ
.......... ไลน์ไอดีมี 3 ไอดีนะคะ..........
1 ไอดีไลน์ ARES_KIMBERPIMPA
2 ไอดีไลน์ ANGELICA-BROOKE
3 ไอดีไลน ATHENAKIMBERPIMPA_SL

ว่างอยู่นะค่ะ สนใจนวดแบบผ่อนคลายแอดไลน์มานะค่ะ
รับงานนวด ทุกวัน จันทร์ -อาทิตย์ รับตั้งแต่ 6:00 - 24:00 น
ไม่มีหน้าร้าน รับนวดส่วนตัว หมอเป็นผู้หญิงแท้100% ค่ะ
ลูกค้าท่าน ใดสนใจ จองคิวนวด นัดล่วงหน้า ได้ตามไอดีไลน์ที่ลงไว้นะคะ
อยากนวดผ่อนคลาย แบบสไตส์อีโรติก ทักไลน์มานะคะ
.......... ไลน์ไอดีมี 3 ไอดีนะคะ..........
1 ไอดีไลน์ ARES_KIMBERPIMPA
2 ไอดีไลน์ ANGELICA-BROOKE
3 ไอดีไลน ATHENAKIMBERPIMPA_SL

ว่างค่ะ รับนวดตอนนี้ค่ะ
รับงานตลอดนะคะ สนใจทักมาค่ะ
รับงานนวด ทุกวันไม่มีวันหยุดค่ะ จันทร์-อาทิตย์ รับตั้งแต่ 6:00 - 24:00 น
บริการนวดผ่อนคลายสไตส์อีโรติก รับนวดน้ำมันผ่อนคลายสำหรับท่านชาย (หมอนวดผู้หญฺิงแท้100%ค่ะ) นวดผ่อนคลาย อาการเครียดต่างๆ และ แก้อาการปวดเมื่อย มีปัญหาเรื่องกล้ามเนื้อ อาการสะสม นวดฉะเพราะจุด และ นวดคลายเครียดค่ะ

สนใจนวดผ่อนคลายทักไลน์มานะคะ นัดนวด จองคิว ล่วงหน้าได้ตามไอดีนี้เลยค่ะ

ว่างรับงานนวด นัดจองคิวนวดได้ ทุกวันค่ะ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]