Tel.086-4675177 พนักงานนวดสาวสวย มีทั้งสาวOffice นักศึกษา Pritty รูปร่าง - หน้าตา - นิสัยดี บริการนวดนอกสถานที่ ถึงบ้าน รถ โรงแรม ให้คุณได้ผ่อนคลายในเวลาแสนสบาย

You are not connected. Please login or register

รับนวดน้ำมันผ่อนคลายท่านชายค่ะแนวEroticsexbodyนะคะมีห้องค่ะรับนวด24ชั่วโมงนะคะ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

รับนวด บริการ นวดผ่อนคลายสไตส์อีโรติกสปาค่ะ นวดน้ำมันผ่อนคลายสำหรับท่านชาย (หมอหญิงแท้100%ค่ะ )นวดผ่อนคลาย อาการเครียดต่างๆ และ แก้อาการปวดเมื่อย มีปัญหาเรื่องกล้ามเนื้อ อาการสะสม นวดฉะเพราะจุด และ นวดคลายเครียด SpaErotic sex body to body นวดแนวนี้เป็นศาสตร์ทางด้านอารมณ์ เป็นการปลดปล่อยที่มีศิลป์ะสัมผัสที่อ่อนนุ่ม บวกกับการพริ้วไหวไปตามจิตนาการที่ได้รับจากการนวดเป็นอารมณ์ที่อยู่ข้างในของแต่ละคนที่ไม่ค่อยได้ปลอดปล่อยแบบเต็มที่เน้นเรื่องการกระตุ้น Erotic ถ้าคนที่เคยสัมผัสการนวดแนวนี้จะเข้าใจค่ะ เหมาะสำหรับคนที่มีอาการความเครียดสูง นอนไม่หลับ มีปัญหาด้านสุขภาพ เป็นแนวความรู้สึกอยากพัก ผ่อนคลาย คลายเครียด คลายเหงา คลายความรู้สึกที่ทำให้เราอยากหยุด แล้วนอนพัก นวดให้คลายจากการเหนื่อยล้า ปวดเมื่อยตามร่างการ อยากมีคนดูแล เทคแคร์ อยากมีเพื่อนที่คุยได้ ระบาย อารมณ์ความรู้สึก และตัวตนที่เราอาจเปิดเผย หรือ ปลดปล่อยที่ไหนไม่ได้ สัมผัส สร้าง เสริม จิตนาการ ความรู้สึก ดึงอารมณ์เพื่อปลดปล่อย ความรู้สึกที่ซ่อนอยู่ข้างในของตัวคุณออกมาอารมณ์ที่อ่อนโยนเรื่อยๆ สัมผัสมือที่ส่งผ่าน ร่างกายที่พริ้วไหว เสียง สัมผัส และ บรรยากาศ สิ่งเหล่านี้จะส่งผ่านร่างกายสู่ความรู้สึกและจิตนาการของคุณ เป็นศาสตร์และศิลป์ทางด้านอารมณ์...............อาจจะเข้าใจยากแต่ไม่ยากถ้าคิดที่จะสัมผัส ลองสัมผัสกับการนวดแบบนี้ ( Spa Erotic body ) ถามตัวเองนะว่าต้องการอะไร..ถ้าต้องการในสิ่งที่ อธิบาย.มันใช่สิ่งที่คุณหาอยู่อยากให้ใจเย็นๆ แล้วค่อยมา อย่ามาแบบเร่งรีบทิ้งความกังวล ที่สำคัญเปิดใจให้กว้างๆกว่านี้นะ......แล้วคุณจะพบกับสิ่งที่ซ่อนอยู่ในตัวตนของคุณเองค่ะ (ความสุขที่เราต้องการมันก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่ถ้า เราเข้าใจธรรมชาติ)******
สนใจติดต่อไลนไอดีที่ EROTICKIMBER_ZEE99 ไลน์ไอดีที่ ATHENAKIMBER_ZLค่ะ (ไม่มีหมอให้เลือกนะคะรับเองทำเองค่ะเน้นผ่อนคลาย ถ้าคุณเน้นสวยหุ่นดี ไม่มีค่ะ หมออายุ 30กว่าๆ หุ่นอวบๆ ผิวขาว(ไม่ขาวมาก)**( ทักมาขอรูปสัดส่วนไม่ส่งนะคะ รับฉะเพราะท่านที่เน้นการนวดเท่านั้นค่ะ)** .....................รับนวดมีสถานที่ค่ะ ............ ไม่รับนอกสถานที่นะคะ....... สถานที่สะอาด หมอระดับมืออาชีพทำค่ะมีปัญหาเรื่องร่างกายเน้นนวด คลายเครียด บำบัดคนที่มีความเครียดสูง นอนไม่หลับ ปวดเมื่อย อาการสะสมตามกล้ามเนื้อ และอาการอื่นๆที่เกี่ยวกับร่างกายและกล้ามเนื้อค่ะ....... เปิดรับจองคิวนวด เวลา 06:00 - 24:00 น คอร์สนวด 2500/2ชั่วโมง + รวมค่าห้องแล้วค่ะ ......ไม่มีหน้าร้าน .....รับนวดที่โรงแรมเท่านั้น.....ไม่รับตามบ้าน .....( รับนวดที่ โรงแรม แถวลำลูกกา คลองสอง แบบส่วนตัว มีห้องไว้ทำสปาโดยฉะเพราะไม่มีคนมาวุ่นวาย ส่วนตัวสุดๆค่ะ ) K......****** ก่อนทักมาขอความกรุณา อ่านข้อมูลเบื้องต้นด้านบนที่ลงไว้ในกระทู้นะคะ รายละเอียด ค่าคอร์ส และบริเวณไหน ยังไงรบกวนทุกท่านที่สนใจนวดการนวดแนวนี้จิงๆค่อยทัก มานะ ขอบคุณที่อ่านจนจบค่ะ
( ห้าม ทักมาขอรูป น้ำหนัก ส่วนสูง สัดส่วน ไม่ตอบนะคะ )

แก้ไขล่าสุดโดย Argen เมื่อ Sun May 28, 2017 12:27 am, ทั้งหมด 6 ครั้ง

ดูข้อมูลส่วนตัว

รับงานนวด ทัก 24 ชัวโมงค่ะ

นัดจองคิวนวด ทุกวันค่ะ
รับตั้งแต่ 6:00 - 24:00 น
ไม่มีหน้าร้าน รับนวดแบบส่วนตัว มีสถานที่ค่ะ
...... ( ไม่รับนอกสถานที่ ) ...........หมอเป็นผู้หญิงแท้ ค่ะ
ลูกค้าท่าน ใดสนใจ จองคิวนวด นัดล่วงหน้า
ได้ตามไอดีไลน์ที่ลงไว้ด่านล่างนี้เลยค่ะ
( รับฉะเพราะท่านที่เน้นงานนวดจริง )
( อยากนวดผ่อนคลายจริงๆ แบบสไตส์อีโรติก ทักไลน์มาค่ะ )
.......... ไลน์ไอดีมี 2 ไอดีนะคะ.........
1 ไอดีไลน์ EROTICKIMBER_ZEE99
2 ไอดีไลน ATHENAKIMBER_ZL

แก้ไขล่าสุดโดย Argen เมื่อ Sun May 28, 2017 1:16 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง

Varee spaEroticsexbodyVAREEEROTIC บำบัดรักษาอาการเครียดต่างๆสำหรับท่านชายที่ต้องการอารมณ์ธรรมชาติค่ะ
นวดแนวผ่อนคลายแบบspa ส่วนตัว ค่ะ นวดแนวนี้ผ่อนคลายความตึงเครียดจริงๆ มันเป็นศาสตร์ทางด้านอารมณ์ เป็นการปลดปล่อยที่มีศิลป์ะสัมผัสที่อ่อนนุ่ม บวกกับการพริ้วไหวไปตามจิตนาการที่ได้รับจากการนวดเป็นอารมณ์ที่อยู่ข้างในของแต่ละคนที่ไม่ค่อยได้ปลอดปล่อยแบบเต็มที่เน้นเรื่องการกระตุ้น. Erotic sex. มันเป็นอะไรที่ผ่อนคลายมากๆ เพราะมันจะแสดงออกทางด้านอารมณ์. คุณจะได้ปล่อยอารมณ์ผ่อนคลายเต็มที่ ถ้าคนที่รุ้จัการนวดแนวนี้จะเข้าใจว่ามันคืออะไร เน้นเรื่องกระตุ้นอามรณ์แต่ไม่ไช่แนวเร่งทำกิจให้เสร็จและจบเร็ว เป็นสัมผัสภายนอกที่ไม่ค่อยจะมีคนทำสักเท่าไหร่ ของเราเน้นเนื้องานนะคะ ไม่มีมาแล้วอารมณ์เสียหรือรู้สึกไม่ดีค่ะ. เราเน้นด้านความรุ้สึกซึ่งกันและกัน. อย่ามองว่ามันทำเพื่อแรกเงิน. ถึงมันจะไช่หรือไม่ แต่สิ่งที่เราต้องการคือ. คุณอยู่กับเราแล้วรู้สึกดี รู้สึกเป็นมิตร. ผ่อนคลาย.ไม่เครียด. เราอยากให้คุณได้รับสิ่งดีๆ และเราเองก็รู้สึกดีเช่นกัน. อาจดูเยอะนะแต่นี่คือเราจริงๆ ถ้าคุณคิดว่าจะหาที่พักผ่อน. นอนตากแอร์เย็นๆมีคนนวดให้สบายๆ ไม่รีบเร่ง คุยกันเหมือนเพื่อน คุยแบบสบายๆ เรื่อยๆ ในเวลาที่คุณเลือก. ลองมาใช้บริการดูนะคะ. คนนวดเป็นสาวหุ่นอวบๆตันๆ อายุสามสิบกว่าๆ นะไม่ไช่เด็กสาวๆ แต่นวดเป็นค่ะมีประสบการ ด้านนวดมาก็มากยุ่ค่ะ ผิวขาวแต่ไม่ได้ขาวมาก เป็นคนสะอาดมากค่ะหน้าตาก็พอดูได้ ไม่ได้สวยอะไรธรรมดาทั่วไป. เคยทำงานด้านนี้มาน่ะค่ะ. ด้านสปาเลยมารับทำเองพวกอุปกรณ์เราจะเตรียมไปเองค่ะ. ถ้าคุณเน้นเนื้องานแบบผ่อนคลายผักผ่อนนอนสบายๆ ไม่เน้นคนนวดให้สวยหุ่นผอมเพรียว.บอกก่อนนะคะฉันสาวอวบๆและไม่สวยถ้าชอบอวบ รับรองค่ะไม่ผิดหวัง. ฉันก็แค่คน คนนึง สิ่งที่บอกที่พูดบางคนอาจคิดว่าฉันเสแสร้ง จะให้บอกกี่ครั้ง ว่าไม่ชอบรีบ ไม่ขอบทำอะไรฝืนความรู้สึก พวกคุณก็เช่นกัน ที่ทำแบบนี้ไม่ต้องการเรียกร้องความเห็นใจ หรือจะทำตัวเป็นคนดีนะ แค่อยากทำงานด้วยความสุข สนุกกะงาน คนอื่นยังงัยฉันไม่รู้ ที่ฉันรู้คือความสบายใจ มาหาแบบสบายใจ คือ..ถ้าคุณอยากพัก หลับตา ผ่อนคลาย อยากวางเรื่องยุ่งๆ ปัญหาเรื่องงาน หรืออะไรก็แล้วแต่ ถ้าคิดจะมาตรงนี้ อยากให้ปลดปล่อย ทุกอย่าง.*มันไม่ไช่การมาหาฉันเพื่อความต้องการเรื่องแบบนั้นอย่างเดียว...บอกว่าถ้าอยากมีเพื่อนคุย คลายเครียด คลายเหงา คลายความรู้สึกที่ทำให้เราอยากหยุด แล้วนอนพัก มีคนนวดให้จากการเหนื่อยล้า ปวดเมื่อยตามร่างการ อยากมีคนดูแล เทคแคร์ อยากมีเพื่อนที่คุยได้ ระบาย อารมณ์ความรู้สึก และตัวตนที่เราอาจเปิดเผยหรือปลดปล่อยที่ไหนไม่ได้ ฉันจะสัมผัส สร้าง เสริม จิตนาการ ความรู้สึก ดึงอารมณ์ เพื่อปลดปล่อยความรู้สึกที่ซ่อนอยู่ข้างในของตัวคุณออกมา อารมณ์ ที่อ่อนโยน เรื่อยๆ สัมผัสมือ ที่ส่งผ่าน ร่างกายที่พริ้วไหว เสียง สัมผัส และ บรรยากาศ สิ่งเหล่านี้ จะส่งผ่านร่างกายสู่ความรู้สึกและจิตนาการของคุณ มันเป็นศาสตร์และศิลป์ทางด้านอารมณ์.. อาจจะเข้าใจยากแต่ไม่ยากถ้าคิดที่จะสัมผัส. ถ้าคิดจะมาลองสัมผัส กับการนวดแบบนี้ ถามตัวเองนะ...ว่าต้องการอะไร...ถ้าต้องการในสิ่งที่อธิบาย....มันไช่สิ่งที่คุณหาอยู่. อยากให้ใจเย็นๆ แล้วค่อยมา อย่ามาเร่งรีบ ทิ้งความกังวลที่สำคัญเปิดใจให้กว้างๆกว่านี้นะ..แล้วคุณจะพบกับสิ่งที่ซ่อนอยู่ในตัวตนของเราเองค่ะ ความสุขที่เราต้องการมันก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่....ถ้าเรา...เข้าใจธรรมชาติ) สนใจติดต่อ ไลนที่ 1 Ares_kimberpimpa หรือไลน์ที่2ค่ะ ATHENAKIMBERPIMPA_SL ค่ะ หรือ อีเมล์ Vareespaerotic@Gmail​.​Com (ไม่มีหมอให้เลือกนะคะรับเองทำเองค่ะเน้นผ่อนคลาย ค่ะ ถ้าคุณเน้นสวยหุ่นดีคงไม่ไช่แนวนี้ค้ะ ขอบคุณมากค่ะที่แวะมาอ่านค่ะ มีสถานที่นะคะไม่รับนอกสถานที่ค่ะ
http://spaerotic.simdif.com

แก้ไขล่าสุดโดย Argentozeno เมื่อ Wed May 18, 2016 11:58 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Varee spaEroticsexbodyVAREEEROTIC บำบัดรักษาอาการเครียดต่างๆสำหรับท่านชายที่ต้องการอารมณ์ธรรมชาติค่ะ
นวดแนวผ่อนคลายแบบspa ส่วนตัว ค่ะ นวดแนวนี้ผ่อนคลายความตึงเครียดจริงๆ มันเป็นศาสตร์ทางด้านอารมณ์ เป็นการปลดปล่อยที่มีศิลป์ะสัมผัสที่อ่อนนุ่ม บวกกับการพริ้วไหวไปตามจิตนาการที่ได้รับจากการนวดเป็นอารมณ์ที่อยู่ข้างในของแต่ละคนที่ไม่ค่อยได้ปลอดปล่อยแบบเต็มที่เน้นเรื่องการกระตุ้น. Erotic sex. มันเป็นอะไรที่ผ่อนคลายมากๆ เพราะมันจะแสดงออกทางด้านอารมณ์. คุณจะได้ปล่อยอารมณ์ผ่อนคลายเต็มที่ ถ้าคนที่รุ้จัการนวดแนวนี้จะเข้าใจว่ามันคืออะไร เน้นเรื่องกระตุ้นอามรณ์แต่ไม่ไช่แนวเร่งทำกิจให้เสร็จและจบเร็ว เป็นสัมผัสภายนอกที่ไม่ค่อยจะมีคนทำสักเท่าไหร่ ของเราเน้นเนื้องานนะคะ ไม่มีมาแล้วอารมณ์เสียหรือรู้สึกไม่ดีค่ะ. เราเน้นด้านความรุ้สึกซึ่งกันและกัน. อย่ามองว่ามันทำเพื่อแรกเงิน. ถึงมันจะไช่หรือไม่ แต่สิ่งที่เราต้องการคือ. คุณอยู่กับเราแล้วรู้สึกดี รู้สึกเป็นมิตร. ผ่อนคลาย.ไม่เครียด. เราอยากให้คุณได้รับสิ่งดีๆ และเราเองก็รู้สึกดีเช่นกัน. อาจดูเยอะนะแต่นี่คือเราจริงๆ ถ้าคุณคิดว่าจะหาที่พักผ่อน. นอนตากแอร์เย็นๆมีคนนวดให้สบายๆ ไม่รีบเร่ง คุยกันเหมือนเพื่อน คุยแบบสบายๆ เรื่อยๆ ในเวลาที่คุณเลือก. ลองมาใช้บริการดูนะคะ. คนนวดเป็นสาวหุ่นอวบๆตันๆ อายุสามสิบกว่าๆ นะไม่ไช่เด็กสาวๆ แต่นวดเป็นค่ะมีประสบการ ด้านนวดมาก็มากยุ่ค่ะ ผิวขาวแต่ไม่ได้ขาวมาก เป็นคนสะอาดมากค่ะหน้าตาก็พอดูได้ ไม่ได้สวยอะไรธรรมดาทั่วไป. เคยทำงานด้านนี้มาน่ะค่ะ. ด้านสปาเลยมารับทำเองพวกอุปกรณ์เราจะเตรียมไปเองค่ะ. ถ้าคุณเน้นเนื้องานแบบผ่อนคลายผักผ่อนนอนสบายๆ ไม่เน้นคนนวดให้สวยหุ่นผอมเพรียว.บอกก่อนนะคะฉันสาวอวบๆและไม่สวยถ้าชอบอวบ รับรองค่ะไม่ผิดหวัง. ฉันก็แค่คน คนนึง สิ่งที่บอกที่พูดบางคนอาจคิดว่าฉันเสแสร้ง จะให้บอกกี่ครั้ง ว่าไม่ชอบรีบ ไม่ขอบทำอะไรฝืนความรู้สึก พวกคุณก็เช่นกัน ที่ทำแบบนี้ไม่ต้องการเรียกร้องความเห็นใจ หรือจะทำตัวเป็นคนดีนะ แค่อยากทำงานด้วยความสุข สนุกกะงาน คนอื่นยังงัยฉันไม่รู้ ที่ฉันรู้คือความสบายใจ มาหาแบบสบายใจ คือ..ถ้าคุณอยากพัก หลับตา ผ่อนคลาย อยากวางเรื่องยุ่งๆ ปัญหาเรื่องงาน หรืออะไรก็แล้วแต่ ถ้าคิดจะมาตรงนี้ อยากให้ปลดปล่อย ทุกอย่าง.*มันไม่ไช่การมาหาฉันเพื่อความต้องการเรื่องแบบนั้นอย่างเดียว...บอกว่าถ้าอยากมีเพื่อนคุย คลายเครียด คลายเหงา คลายความรู้สึกที่ทำให้เราอยากหยุด แล้วนอนพัก มีคนนวดให้จากการเหนื่อยล้า ปวดเมื่อยตามร่างการ อยากมีคนดูแล เทคแคร์ อยากมีเพื่อนที่คุยได้ ระบาย อารมณ์ความรู้สึก และตัวตนที่เราอาจเปิดเผยหรือปลดปล่อยที่ไหนไม่ได้ ฉันจะสัมผัส สร้าง เสริม จิตนาการ ความรู้สึก ดึงอารมณ์ เพื่อปลดปล่อยความรู้สึกที่ซ่อนอยู่ข้างในของตัวคุณออกมา อารมณ์ ที่อ่อนโยน เรื่อยๆ สัมผัสมือ ที่ส่งผ่าน ร่างกายที่พริ้วไหว เสียง สัมผัส และ บรรยากาศ สิ่งเหล่านี้ จะส่งผ่านร่างกายสู่ความรู้สึกและจิตนาการของคุณ มันเป็นศาสตร์และศิลป์ทางด้านอารมณ์.. อาจจะเข้าใจยากแต่ไม่ยากถ้าคิดที่จะสัมผัส. ถ้าคิดจะมาลองสัมผัส กับการนวดแบบนี้ ถามตัวเองนะ...ว่าต้องการอะไร...ถ้าต้องการในสิ่งที่อธิบาย....มันไช่สิ่งที่คุณหาอยู่. อยากให้ใจเย็นๆ แล้วค่อยมา อย่ามาเร่งรีบ ทิ้งความกังวลที่สำคัญเปิดใจให้กว้างๆกว่านี้นะ..แล้วคุณจะพบกับสิ่งที่ซ่อนอยู่ในตัวตนของเราเองค่ะ ความสุขที่เราต้องการมันก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่....ถ้าเรา...เข้าใจธรรมชาติ) สนใจติดต่อ ไลนที่ 1 Ares_kimberpimpa หรือไลน์ที่2ค่ะ ATHENAKIMBERPIMPA_SL ค่ะ หรือ อีเมล์ Vareespaerotic@Gmail​.​Com (ไม่มีหมอให้เลือกนะคะรับเองทำเองค่ะเน้นผ่อนคลาย ค่ะ ถ้าคุณเน้นสวยหุ่นดีคงไม่ไช่แนวนี้ค้ะ ขอบคุณมากค่ะที่แวะมาอ่านค่ะ มีสถานที่นะคะไม่รับนอกสถานที่ค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย Argentozeno เมื่อ Wed May 18, 2016 11:58 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

แก้ไขล่าสุดโดย Argentozeno เมื่อ Wed May 18, 2016 11:59 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

"Argentozeno"]พี่ๆคนไหนสนใจอยากมาผ่อนคลาย คลายเครียด  ทักมานะคะยังรับนวดยุ่ค่ะสนใจ@   lineID Athenakimberpimpa_sl หรือ ID ไอดีไลน์ ares_kimberpimpa ค่ะ  รับนวด24ชั่วโมงค่ะ   มีห้องส่วนตัวนพคะ แบบสปาส่วนตัวค่ะ[/quote]

ว่างค่ะ รับนวดตอนนี้ค่ะ
รับงานตลอดนะคะ สนใจทักมาค่ะ
รับงานนวด ทุกวันไม่มีวันหยุดค่ะ จันทร์-อาทิตย์
รับตั้งแต่ 6:00 - 24:00 น.
บริการนวดผ่อนคลายสไตส์อีโรติก รับนวดน้ำมันผ่อนคลายสำหรับท่านชาย (หมอนวดผู้หญฺิงแท้100%ค่ะ) นวดผ่อนคลาย อาการเครียดต่างๆ และ แก้อาการปวดเมื่อย มีปัญหาเรื่องกล้ามเนื้อ อาการสะสม นวดฉะเพราะจุด และ นวดคลายเครียดค่ะ

รับงานนวด ทุกวัน จันทร์ -อาทิตย์ รับตั้งแต่ 6:00 - 24:00 น
ว่างค่ะ รับงานตอนนี้ สนใจทักมาค่ะ รับนวดผ่อนคลาย ค่ะ

ลูกค้าท่าน ใดสนใจ จองคิวนวด นัดล่วงหน้า ได้ตามไอดีไลน์ที่ลงไว้นะคะ

ไม่มีหน้าร้าน รับนวดแบบส่วนตัว มีสถานที่ค่ะ
...... ( ไม่รับนอกสถานที่ ) ...........หมอเป็นผู้หญิงแท้ ค่ะ
ลูกค้าท่าน ใดสนใจ จองคิวนวด นัดล่วงหน้า
ได้ตามไอดีไลน์ที่ลงไว้ด่านล่างนี้เลยค่ะ
( รับฉะเพราะท่านที่เน้นงานนวดจริง )
( อยากนวดผ่อนคลายจริงๆ แบบสไตส์อีโรติก ทักไลน์มาค่ะ )
.......... ไลน์ไอดีมี 2 ไอดีนะคะ.........

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]